Các bạn hãy vào đọc và suy nghĩ
Vui là chính
Vui là chính

Diễn đàn của lớp

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Các bạn hãy vào đọc và suy nghĩ Tcat
QUÀ TẶNG ÂM NHẠC
Người yêu cầu: hội đồng hpdn

Người nhận: 17 mem

Ca khúc: Oppa oppa

Lời nhắn:Mình chúc mấy bạn nghe rùi tự dịch ra, sẽ hiểu ý nghĩa, Thâm ý cuả mình là giiúp các bạn giỏi tiếng hàn ~

Vui là chính :: Lớp 7/2 :: Chuyện buồnShareCác bạn hãy vào đọc và suy nghĩ Menu_open|
Các bạn hãy vào đọc và suy nghĩ Icon_minitime1Sat Dec 10, 2011 1:39 am
Các bạn hãy vào đọc và suy nghĩ Thtx_01Các bạn hãy vào đọc và suy nghĩ Thtx_02Các bạn hãy vào đọc và suy nghĩ Thtx_03
Các bạn hãy vào đọc và suy nghĩ Thtx_04AdminCác bạn hãy vào đọc và suy nghĩ Thtx_06
Các bạn hãy vào đọc và suy nghĩ Thtx_07Các bạn hãy vào đọc và suy nghĩ Thtx_08Các bạn hãy vào đọc và suy nghĩ Thtx_09
Admin
Tước hiệuAdmin - Chủ Nhà 4Rum
Admin - Chủ Nhà 4Rum
Châm ngôn sống : Luôn luôn sống để vui vẻ

Xem hết
Tài sản:
https://mybestfriend.forum-viet.com
Các bạn hãy vào đọc và suy nghĩ Empty
Bài gửiTiêu đề: Các bạn hãy vào đọc và suy nghĩ
Kể từ khi lên cấp 2, mình có rất nhiều kỉ niệm đẹp, mình còn nhớ ngày đầu tiên mình gặp các bạn lớp 5/1, mình nhớ cái ngày đầu tiên mà lớp 5/1 với 5/2 cùng học chung một lớp. Mới những ngày đầu thì có lẽ các bạn vẫn còn chưa thân nhau lắm, nhưng hãy nhìn lại xem, sau hơn một năm trời gắn bó thì có thể nói bọn mình đã thành một KHỐI ĐẠI ĐOÀN KẾT rồi nhỉ.... Nhưng....hình như bây giờ cái KHỐI ấy hình như sắp tan rã thì phải ? Các bạn đã bắt đầu có những dấu hiệu chia rẽ nội bộ rồi....mình đã thấy rất nhiều trường hợp các bạn cãi nhau, cũng có trường hợp một bạn nói với mình về chuyện bị các bạn trong lớp chửi bới.....Mình biết ai mà không có lúc nóng giận chứ....nhưng đừng vì một phút nóng giận mà làm mất tình đoàn kết như thế....và thật đau xót thay khi hôm nay vừa mới onl yahoo đã nhận được 1 tin nhắn : ai ghét con tró kha thì pm.... - từ ngữ thật nặng nề....mình sẽ không nói là ai gửi tin nhắn nhưng mình thật sự không thích cách làm của bạn ấy.... Vì thế....ai đọc được những dòng này thì các bạn đang nóng giận hãy tha lỗi cho các bạn của mình - để chúng mình có thể trở thành một KHỐI ĐẠI như xưa nhé...
Tài sản
Bấm để xem tài sản của Admin
Xem hết
Tài sản:

Các bạn hãy vào đọc và suy nghĩ Icon_minitime1Sat Dec 10, 2011 10:55 am
Các bạn hãy vào đọc và suy nghĩ Thtx_01Các bạn hãy vào đọc và suy nghĩ Thtx_02Các bạn hãy vào đọc và suy nghĩ Thtx_03
Các bạn hãy vào đọc và suy nghĩ Thtx_04hpdn_ELFCác bạn hãy vào đọc và suy nghĩ Thtx_06
Các bạn hãy vào đọc và suy nghĩ Thtx_07Các bạn hãy vào đọc và suy nghĩ Thtx_08Các bạn hãy vào đọc và suy nghĩ Thtx_09
hpdn_ELF
Tước hiệuMem tích cực
Mem tích cực

Xem hết
Tài sản:
Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn hãy vào đọc và suy nghĩ
Tui thấy cũng bt thôi, mới hum qua ngày 9/12 tui có ý định rất nhu là kêu lớp mình đừng ghét bà kha nữa, tui rất thấy tội nghiệp bả chỉ vì
+ Tui bị ghi tên vô sổ đầu bài, bà Kha kêu tui và nói:"Phương ơi, bà bị ghi tên vô sổ kìa'', tui thấy rất vui vì bả hết giận tui và bao nhiêu cái thứ tui thù bả nhất trên đời đã biến mất thật sự, nhưng khi đi ăn trè, nghe mấy ng` kia trau dồi vào, tui lại k thể nào muốn chơi lại với bả mà còn ghét hơn, tui thật sự không biết bả có thật sự với tui, có thật lòng chơi với tui k hay chỉ là chơi cho có, nói cho có để mấy bạn gái k ghét bả nữa. Tui thật sự bức xúc trước những hành động của bả. Bả muốn mọi người không ghét bả, đúng, ai mà chẳng muốn, vậy thì tại sao bả không ráng thay đổi con người mình.
+ Tui rất thích bả cái lúc bả ngồi sau bà T.A nhưng sau một vụ boom thì bả lại đi nói xấu ng` này ng` kia về tui. Tại sao bả k biết tôn trọng tui trước khi bả muốn tui tôn trọng bả. Thế rồi bả cứ núp sau bóng tối. Nhớ có một đợt đi ăn, bả vận động mọi ng` đi ăn đừng chơi với tui nữa, sao bả k kể cho ng` khác nghe, sao bả không nói cho tui nghe cái hành động nhục đó, vậy mà sao cho đến tận ngày nay, khi mọi chiện đã được phanh phui thì bả lại chối bỏ, đấy là hành động của bạn bè à.
+ Tui nói thiệt tui chưa hề nói xấu bả, chưa bao giờ xúc phạm đến bả = những từ ngữ hết sức..........Thế nhưng bả đã khởi đầu mà,:(Dạo này tui thấy mấy ng` đó hay tụ tập nói xấu bà Kha, tui thấy một phần tội lỗi, một phần cũng thấy đáng đời bả)
+ Sau cái vụ KT địa, bả bị 6 điểm, thiệt lòng tui rất hả hê, không có cái gì vui =, nhưng do một cái gì đó mà ai đó kể tui, tui lại ghét bả, và thậm chí mức độ càng cao
+ Bả như thế, thì hãy coi lại mình, đừng nên tt những hành động thừa, hãy xem lại ~ gì mình làm. Bả làm đuợc như vậy với bạn bè thì bạn bè cũng làm được mà.
- Nếu như có cơ hội đọc cái này, tui biết bà sẽ rất bức xúc nhưng bà hãy đọc kĩ, xem xét đi, đây là những gì tui nói thiệt, tui nói thiệt, bà làm ơn đừng làm ~ gì khiến tụi tui càng thêm khinh bà. Tui nói thiệt đó
Còn về mặt mấy mem ở đây thì đừng đăng thêm một mục gì nữa, đừng cho thêm comment, tui muốn tui là ng` bức xúc cuối cùng, cũng là ng` cuối cùng khuyên bà Kha, cũng là người cuối cùng đăng mục. Nhưng tóm lại, mấy bạn con gái, con trái đã và đang ghét bà Kha, HÃY THA CHO BẢ ĐI, ĐỂ BẢ LÀM LẠI TỪ ĐẦU, BỎ QUA ĐI, TUI CŨNG VẬY TUI SẼ KHÔNG GHÉT BẢ NỮA, KHÔNG THÙ BẢ NỮA, NẾU NHƯ BẢ BT TRỞ LẠI TUI HỨA TUI LÀ NG` XIN LỖI BẢ VỀ ~ GÌ TUI LÀM BẢ BUỒN. Đức nói đúng khoan dung đi, để có lại một ng` bạn, có lại 1 khối đoàn kết :D
Tài sản
Bấm để xem tài sản của hpdn_ELF
Xem hết
Tài sản:

Các bạn hãy vào đọc và suy nghĩ Icon_minitime1Sat Dec 10, 2011 11:20 am
Các bạn hãy vào đọc và suy nghĩ Thtx_04p3_Pasta_iu_7/2Các bạn hãy vào đọc và suy nghĩ Thtx_06
p3_Pasta_iu_7/2
Tước hiệuThành viên mới
Thành viên mới
Châm ngôn sống : Âm nhạc là lương thực cho tình yêu, hãy lợi dụng nó.
Châm ngôn sống : Âm nhạc là lương thực cho tình yêu, hãy lợi dụng nó.

Xem hết
Tài sản:
Đức nói đúng rồi! Tôi cũng đã suy nghĩ lại rồi. Bà Kha cũng đâu có làm gì quá đang đâu. Tính của bả hồi xưa tới giờ là vậy, hay chọc tức người khác, giả nai,...Nhưng tụi mình cần bỏ wa cho KHa để nó làm lại từ đầu. Hãy khoan dung mà tha thứ cho nó, nếu mình cứ chửi nó thì chẳng káhc nào mình cũng như vậy. Thôi, tui hông có theo phe ai hết đó! Tôi chỉ nói theo mình thôi. Tui cũng mún lớp minh cũng sẽ trờ thành 1 khối Đại...Đại....Đại.....Đại đòan kết, kônh hề có một chút gì gọi là thù hận.
Tài sản
Bấm để xem tài sản của p3_Pasta_iu_7/2
Xem hết
Tài sản:

Các bạn hãy vào đọc và suy nghĩ Icon_minitime1Sat Dec 10, 2011 3:42 pm
Các bạn hãy vào đọc và suy nghĩ Thtx_04AdminCác bạn hãy vào đọc và suy nghĩ Thtx_06
Admin
Admin - Chủ Nhà 4Rum

Xem hết
Tài sản:
hpdn_ELF đã viết:
Tui thấy cũng bt thôi, mới hum qua ngày 9/12 tui có ý định rất nhu là kêu lớp mình đừng ghét bà kha nữa, tui rất thấy tội nghiệp bả chỉ vì
+ Tui bị ghi tên vô sổ đầu bài, bà Kha kêu tui và nói:"Phương ơi, bà bị ghi tên vô sổ kìa'', tui thấy rất vui vì bả hết giận tui và bao nhiêu cái thứ tui thù bả nhất trên đời đã biến mất thật sự, nhưng khi đi ăn trè, nghe mấy ng` kia trau dồi vào, tui lại k thể nào muốn chơi lại với bả mà còn ghét hơn, tui thật sự không biết bả có thật sự với tui, có thật lòng chơi với tui k hay chỉ là chơi cho có, nói cho có để mấy bạn gái k ghét bả nữa. Tui thật sự bức xúc trước những hành động của bả. Bả muốn mọi người không ghét bả, đúng, ai mà chẳng muốn, vậy thì tại sao bả không ráng thay đổi con người mình.
+ Tui rất thích bả cái lúc bả ngồi sau bà T.A nhưng sau một vụ boom thì bả lại đi nói xấu ng` này ng` kia về tui. Tại sao bả k biết tôn trọng tui trước khi bả muốn tui tôn trọng bả. Thế rồi bả cứ núp sau bóng tối. Nhớ có một đợt đi ăn, bả vận động mọi ng` đi ăn đừng chơi với tui nữa, sao bả k kể cho ng` khác nghe, sao bả không nói cho tui nghe cái hành động nhục đó, vậy mà sao cho đến tận ngày nay, khi mọi chiện đã được phanh phui thì bả lại chối bỏ, đấy là hành động của bạn bè à.
+ Tui nói thiệt tui chưa hề nói xấu bả, chưa bao giờ xúc phạm đến bả = những từ ngữ hết sức..........Thế nhưng bả đã khởi đầu mà,:(Dạo này tui thấy mấy ng` đó hay tụ tập nói xấu bà Kha, tui thấy một phần tội lỗi, một phần cũng thấy đáng đời bả)
+ Sau cái vụ KT địa, bả bị 6 điểm, thiệt lòng tui rất hả hê, không có cái gì vui =, nhưng do một cái gì đó mà ai đó kể tui, tui lại ghét bả, và thậm chí mức độ càng cao
+ Bả như thế, thì hãy coi lại mình, đừng nên tt những hành động thừa, hãy xem lại ~ gì mình làm. Bả làm đuợc như vậy với bạn bè thì bạn bè cũng làm được mà.
- Nếu như có cơ hội đọc cái này, tui biết bà sẽ rất bức xúc nhưng bà hãy đọc kĩ, xem xét đi, đây là những gì tui nói thiệt, tui nói thiệt, bà làm ơn đừng làm ~ gì khiến tụi tui càng thêm khinh bà. Tui nói thiệt đó
Còn về mặt mấy mem ở đây thì đừng đăng thêm một mục gì nữa, đừng cho thêm comment, tui muốn tui là ng` bức xúc cuối cùng, cũng là ng` cuối cùng khuyên bà Kha, cũng là người cuối cùng đăng mục. Nhưng tóm lại, mấy bạn con gái, con trái đã và đang ghét bà Kha, HÃY THA CHO BẢ ĐI, ĐỂ BẢ LÀM LẠI TỪ ĐẦU, BỎ QUA ĐI, TUI CŨNG VẬY TUI SẼ KHÔNG GHÉT BẢ NỮA, KHÔNG THÙ BẢ NỮA, NẾU NHƯ BẢ BT TRỞ LẠI TUI HỨA TUI LÀ NG` XIN LỖI BẢ VỀ ~ GÌ TUI LÀM BẢ BUỒN. Đức nói đúng khoan dung đi, để có lại một ng` bạn, có lại 1 khối đoàn kết :D
Thành thật cảm ơn bạn hiền đã vì lớp
Tài sản
Xem hết
Tài sản:

Các bạn hãy vào đọc và suy nghĩ Icon_minitime1Sat Dec 10, 2011 3:43 pm
Admin
Admin - Chủ Nhà 4Rum

Xem hết
Tài sản:
p3_Pasta_iu_7/2 đã viết:
Đức nói đúng rồi! Tôi cũng đã suy nghĩ lại rồi. Bà Kha cũng đâu có làm gì quá đang đâu. Tính của bả hồi xưa tới giờ là vậy, hay chọc tức người khác, giả nai,...Nhưng tụi mình cần bỏ wa cho KHa để nó làm lại từ đầu. Hãy khoan dung mà tha thứ cho nó, nếu mình cứ chửi nó thì chẳng káhc nào mình cũng như vậy. Thôi, tui hông có theo phe ai hết đó! Tôi chỉ nói theo mình thôi. Tui cũng mún lớp minh cũng sẽ trờ thành 1 khối Đại...Đại....Đại.....Đại đòan kết, kônh hề có một chút gì gọi là thù hận.
Bà nói rất đúng, mỗi người mỗi tính và đó chính là điều làm nên sự đặc biệt của mỗi người.
Tài sản
Xem hết
Tài sản:

Các bạn hãy vào đọc và suy nghĩ Icon_minitime1Sat Dec 10, 2011 9:06 pm
Các bạn hãy vào đọc và suy nghĩ Thtx_04heocon_1611999Các bạn hãy vào đọc và suy nghĩ Thtx_06
heocon_1611999
Tước hiệuMod - Quản lí
Mod - Quản lí

Xem hết
Tài sản:
Tuj thấy Đức nói cun~ đúg , nhưg có đôi khj Kha kì lắm làm chuyện quá quá đág lun , nhưg nhờ mấy ng` lớp 5/1 zs lại chơi zs bả hơn 1 năm ruj` tuj cun~ Bik đc phần nào con ng` bả tốt cun~ có , xấu cun~ có hok phải là xấu xa nhưg mà giả nai , đổ thừa tùm lum , mà nói thật tuj cun~ hok thik loại ng` như zậy , nhưg tuj cun~ hok mún vì 1 ng` mà làm lớp 7/2 thân thươg của ta tan vở , thật sự thj` từ trước đến h tuj chưa bao h ghét bả , nhưg có đôi lúc thấy hok thik , bực mìh vì ng` khác như zụ hôm bữa MẤy ng` chơi đáh tay đó... nhưg nói gì đi nữa số 40 rất đẹp , chẵn hok nên phá bỏ nó , cách tốt nhất mìh nên đối xử vs nhau như nh~ ng` bạn yk, để giữ mãi nh~ kỉ niệm đẹp nha , cố giữ yk lớp 9 bị cắt ruj` nên hãy đoàn kết đễ giữ mãi khối đại đoàn kết của lớp 7/2 và sẽ hok có hận thù trog lớp nha !!! :D
HEo con dễ thươg 🐷
Tài sản
Bấm để xem tài sản của heocon_1611999
Xem hết
Tài sản:

Các bạn hãy vào đọc và suy nghĩ Icon_minitime1Sat Dec 10, 2011 9:21 pm
Admin
Admin - Chủ Nhà 4Rum

Xem hết
Tài sản:
heocon_1611999 đã viết:
Tuj thấy Đức nói cun~ đúg , nhưg có đôi khj Kha kì lắm làm chuyện quá quá đág lun , nhưg nhờ mấy ng` lớp 5/1 zs lại chơi zs bả hơn 1 năm ruj` tuj cun~ Bik đc phần nào con ng` bả tốt cun~ có , xấu cun~ có hok phải là xấu xa nhưg mà giả nai , đổ thừa tùm lum , mà nói thật tuj cun~ hok thik loại ng` như zậy , nhưg tuj cun~ hok mún vì 1 ng` mà làm lớp 7/2 thân thươg của ta tan vở , thật sự thj` từ trước đến h tuj chưa bao h ghét bả , nhưg có đôi lúc thấy hok thik , bực mìh vì ng` khác như zụ hôm bữa MẤy ng` chơi đáh tay đó... nhưg nói gì đi nữa số 40 rất đẹp , chẵn hok nên phá bỏ nó , cách tốt nhất mìh nên đối xử vs nhau như nh~ ng` bạn yk, để giữ mãi nh~ kỉ niệm đẹp nha , cố giữ yk lớp 9 bị cắt ruj` nên hãy đoàn kết đễ giữ mãi khối đại đoàn kết của lớp 7/2 và sẽ hok có hận thù trog lớp nha !!! :D
HEo con dễ thươg 🐷
Đức nói thì k0 bao giờ sai đâu bạn :lol:
Tài sản
Xem hết
Tài sản:

Các bạn hãy vào đọc và suy nghĩ Icon_minitime1Sat Dec 10, 2011 9:22 pm
Các bạn hãy vào đọc và suy nghĩ Thtx_04pemeo_thamlangCác bạn hãy vào đọc và suy nghĩ Thtx_06
pemeo_thamlang
Tước hiệuSơ cấp
Sơ cấp
Châm ngôn sống : hk ai đẹp bằng THIÊN CA CA, cuộc sống hk có truyện là vô nghĩa
Châm ngôn sống : hk ai đẹp bằng THIÊN CA CA, cuộc sống hk có truyện là vô nghĩa

Xem hết
Tài sản:
tuj công nhận là năm nay lớp mình rất mất đoàn kết... mý người trong lớp thì cứ ik nói xấu tùm lum (đương nhiên là tuj cũng có)... ông đức nói zậy thì cũng hk có j` là sai. nhưng có đôi khi bà KHA làm cho nhìu người cảm thấy ghét về hành động của mình... thì tuj công nhận aj hk có lúc làm cho người khác thấy ghét mình nhưng có nhìu hành động của bả thật hk tốt tí nào... tuj cũng ghét bả lắm lunz ak'. nhưng mý người nói zậy thì tuj ý kiến của số đông, cố gắng phát huy KHỐI ĐẠI ĐOÀN KẾT 7/2.. còn năm nay với năm lớp 8 nữa là hết được học chung với nhau gòi... cố gắng đoàn kết ik mọi người
Tài sản
Bấm để xem tài sản của pemeo_thamlang
Xem hết
Tài sản:

Các bạn hãy vào đọc và suy nghĩ Icon_minitime1Sat Dec 10, 2011 9:44 pm
Các bạn hãy vào đọc và suy nghĩ Thtx_04hpdn_ELFCác bạn hãy vào đọc và suy nghĩ Thtx_06
hpdn_ELF
Tước hiệuMem tích cực
Mem tích cực

Xem hết
Tài sản:
Chỉ vì một người................................ :evil:
Làm sáo động chiện buồn 4rum.............. :roll:
Thôi kệ, như đã hứa, bỏ qua cho nó............ :bounce:
Tài sản
Xem hết
Tài sản:

Các bạn hãy vào đọc và suy nghĩ Icon_minitime1Sat Dec 10, 2011 9:46 pm
Admin
Admin - Chủ Nhà 4Rum

Xem hết
Tài sản:
hpdn_ELF đã viết:
Chỉ vì một người................................ :evil:
Làm sáo động chiện buồn 4rum.............. :roll:
Thôi kệ, như đã hứa, bỏ qua cho nó............ :bounce:
À, mình không phải vì một người đâu, mình chỉ muốn lấy vd để mai mốt các bạn k0 làm như thế nữa, nói chung đấy chứ :))
Tài sản
Xem hết
Tài sản:

Các bạn hãy vào đọc và suy nghĩ Icon_minitime1Sat Dec 10, 2011 10:05 pm
hpdn_ELF
Tước hiệuMem tích cực
Mem tích cực

Xem hết
Tài sản:
Bạn ad, bạn làm ơn đừng nhái theo ~ gì mình nc dc k???Khó chịu quá đi :bounce:
Tài sản
Xem hết
Tài sản:

Các bạn hãy vào đọc và suy nghĩ Icon_minitime1Sat Dec 10, 2011 10:14 pm
Admin
Admin - Chủ Nhà 4Rum

Xem hết
Tài sản:
hpdn_ELF đã viết:
Bạn ad, bạn làm ơn đừng nhái theo ~ gì mình nc dc k???Khó chịu quá đi :bounce:
Đây không phải là nhái mà là trích dẫn câu nói để trả lời cho bạn, trong 1 topic có nhiều ng` nên trích dẫn ra để bik mình đang nói chiện với bạn
Tài sản
Xem hết
Tài sản:

Các bạn hãy vào đọc và suy nghĩ Icon_minitime1
Các bạn hãy vào đọc và suy nghĩ Thtx_04Các bạn hãy vào đọc và suy nghĩ Thtx_06
Sponsored content
Tước hiệu
Tài sản
Bấm để xem tài sản của Sponsored content

Vui là chính :: Lớp 7/2 :: Chuyện buồn Về Đầu Trang

Similar topics

-
[THẢO LUẬN] Cảm nghĩ của bạn về kì thi lần nàyADMIN NGHỈ VIỆC
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Các bạn hãy vào đọc và suy nghĩ Collapse_tcatTrả lời nhanh

Quyền viết b�i-
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Free forum | ©phpBB | Free forum support | Báo cáo lạm dụng | Thảo luận mới nhất